1097 Job Opportunities at Tanzania Revenue Authority (TRA) 2021

Filed in Jobs by on October 22, 2021

1097 Job Opportunities at Tanzania Revenue Authority (TRA) 2021 On behalf of Tanzania Revenue Authority (TRA), https://ajiraportaltz.com/2021/10/22/1097-job-opportunities-at-tanzania-revenue-authority-tra-2021/Public Service Recruitment Secretariat  (PSRS) invites dynamic and suitable qualified Tanzanians to fill 1097 vacant posts  mentioned below.Nafasi za kazi TRA 2021

GENERAL CONDITIONS

i.All applicants must be Citizens of Tanzania with an age not above 45 years of age except for those who are in Public Service and where specified;

ii.Applicants must attach an uptodate Curriculum Vitae (CV) having reliable contacts; postal address/post code, email and telephone numbers;

iii.Applicants should apply on the strength of the information given in this advertisement;

iv.Applicants must attach their certified copies of the following certificates:Postgraduate/Degree/Advanced Diploma/Diploma/Certificates;Postgraduate/Degree/Advanced Diploma/Diploma transcripts;Form IV and Form VI National Examination Certificates;Professional Registration and Training Certificates from respective Registration or Regulatory Bodies, (where applicable);Birth certificate;

v.Attaching copies of the following certificates is strictly not accepted:Form IV and form VI results slips;Testimonials and all Partial transcripts;

vi.An applicant must upload recent Passport Size Photo in the Recruitment Portal;

vii.An applicant employed in the Public Service should route his application letter through his respective employer;

viii.An applicant who is retired from the Public Service for whatever reason should not apply;ix.An applicant should indicate three reputable referees with their reliable contacts

;x.Certificates from foreign examination bodies for Ordinary or Advanced leveleducation should be verified by The National Examination Council of Tanzania(NECTA).

xi.Professional certificates from foreign Universities and other training institutions should be verified by The Tanzania Commission for Universities (TCU) and National Council for Technical Education(NACTE)respectively;xii.An applicant with special needs/case (disability) is supposed/advised to indicate;

xiii.A signed application letter should be written either in Swahili or English and Addressed to Secretary, Presidents Office,

Public Service Recruitment Secretariat,

P.O. Box 2320, Utumishi Building at University of Dodoma

Dr. Asha Rose Migiro Buildings Dodoma.

xiv.Deadline for application is 04 November ,2021

xv.Only short listed candidates will be informed on a date for interview

1097 Job Opportunities at Tanzania Revenue Authority (TRA) 2021

Tags: , ,

Comments (18)

Trackback URL | Comments RSS Feed

  1. Tumain assembly says:

    Good application

  2. asophiemaga says:

    Thank you but what if my certificates from outside is not approved ?

  3. Elieth Fabian Mwita says:

    Elieth Fabian elim yangu ni stashaada ya mipango na maendeleo vijijini,niliyosomea katka chuo cha Mipango na Maendeleo vijijini Mkoani Dodoma,napenda kutumia nafasi hii kuomba kazi katika taasisi hii ya TRA ,nitakuwa tayali kufanya kazi yoyote nitakayopangiwa. Nitashukulu sana endapo ombi langu litafanikiwa,namba yangu 0745257884

    • Sabrina Juma Kidedya says:

      Jina langu ni sabrina juma kidedya elimu yangu ni diplomaya community development katika chuo cha serikal za mitaa Hombolo Dodoma.Natumia nafasi hii kuomba nafasi ya kazi katika taasisi ya TRA,nitakuwa tayari kufanya kazi yoyote nitakayopangiwa. Ntashukuru sana kama ombi langu litakubaliwa, namba simu 078234763

    • Elvila Chapile says:

      Nashkuru kwakazi mlizotoa . Ilatatizo jinsi yakuwatumia nakala zavyeti ndo sjajua pakuingia

  4. Jina langu ni Kelvin John Ezekia,naingia ifm mwaka wa Tatu mwaka huu. Nilikuwa naomba serikali kama inipe nqfasi ya kujitolea kwenye taasis zake za dar es salaam uku nasoma. Nitashukuru Sana, napenda kuitumikia serikali yangu, napenda kuwatumikia wananchi wangu kupitia serikali. Namba zangu za simu ni 0785431406 au 0628341791.

  5. Ramadhan machano kheri says:

    naomba nafasi ya kazi katika ofis ya tra elimu yangu ni diploma in information technologies

  6. Fatuma Hengo says:

    Naomba serikali kupitia TRA inisaidie kazi kulingana na field study niliyosomea. ( Sociology). Ili nipate kujifunza mengi nisiyoyafahamu na nipo tayari kujifunza. Natanguliza shukran za dhati.

  7. Habari, Niwapongeze TRA kwa nafasi Mlizozitangaza Hongereni sana Mnaenda kutatua kwa kias changamoto za Ajira kwa Vijana wa Kitanzania, Ila CV yangu Imejumuisha Diploma level ya ICT, lakini pia ni Dereva mwenye Licence class E na nina Certificate ya Supervisor.

  8. THOMAS ARNOLD ZACHALIA says:

    Re: Request for Driving job opportunity
    I hereby to request this job opportunity because am very interested for doing this

    Have more experience from CSSC as a driver project.

    I hope my request will be appreciated

  9. Maria Guga says:

    ninafani ya secretary naomba kutuma maombi, namba Yangu ni 0621958510 au 0683758510

  10. Neema Guga says:

    ninafani ya secretary naomba kutuma maombi, namba Yangu ni 0621958510 au 0683758510

  11. Joel Michael Gamu says:

    Thanks

  12. Joel Michael Gamu says:

    Napenda sana kuipongeza serikali ya awamu hii ya Rais mama Samia Suluhu Hassan kutukumbuka tena kwa kutoa ajira kwa wananchi, pia tumelipokea kwa mikono miwili. Namaliza kwa kutoa shukrani zangu za dhati.

  13. Joel Michael Gamu says:

    Ntashukuru endapo ombi litakubaliwa

  14. Tunashkuru kwa kututangazia ajira hizi, ila vp cyo kwamba applications letters Tayar mlishachkua alaf mnatagaza Kama ushahid tu.

  15. Stavia Lugakingira says:

    Greetings,
    Utumishi, kwa sisi 2021 graduates ambao tunafit kwenye requirements zote (na kabisa tulifanya field TRA) lakini chuo (UDSM) bado hawajatoa vyeti na transcript; TUNAFANYAJE? Na tunahitaji kazi. Ni dream yangu kufanya kazi TRA. Je, tuambatanishe barua kutoka kwa Director wa Undergraduate UDSM yenye muhuri inayoeleza tatizo langu?

    NAOMBA MNIJIBU🙏🏾.

  16. Happy lameck Mlam says:

    Naitwa happy lameck ni muhitimu wa stashahada ya utunzaji wa kumbukumbu katika chuo cha utumishi wa umma tanga naomba kazi katika taasisi yenu nipo tayar kufanya kazi kweny mazingira yoyote na pia naomba msaada niweze kutuma maombi yangu no ang n 0783321965 na imani ombi langu litapokelewa