Job Opportunities at Serengeti Breweries Limited SBL

Job Opportunities at Serengeti Breweries Limited SBL

6 Replies to “Job Opportunities at Serengeti Breweries Limited SBL”

  1. Naitwa Jesca Jonas Nina elimu ya kidato Cha nne na pia na certificate ya masomo ya hotel,napenda nijumke nany katk kazi

  2. Habari. Naitwa jesca dotto Nina elimu ya kidato Cha nne napenda kuomba kàzi katika kampuni yenu. Asanteni

  3. Habari, naitwa jesca dotto Nina elimu ya kidato Cha nne. Npenda kuomba kujiuna kazi katika kampuni yenu. Simu. 0718693741 samhn email Sina asnteni

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *